3RTECH – THIẾT BỊ LÀM SẠCH KARCHER, XUẤT VAT, GIAO TOÀN QUỐCHỗ trợ 8:00–17:30, Thứ 2–Thứ 7
Hotline mua hàng0933 960 585
Xe quét và máy quét hút đẩy tay Karcher KM 70/30 C Bp Anniversary Edition 1.517-200.0

Xe quét và máy quét hút đẩy tay Karcher KM 70/30 C Bp Anniversary Edition

Giá: Liên Hệ
  • Bề rộng làm việc 980 mm, hiệu suất làm sạch 3.920 m²/giờ, dung tích thùng chứa 20 lít.
  • Hàng chính hãng, đủ chứng từ
  • Xuất hóa đơn VAT
  • Giao hàng toàn quốc

Mô tả sản phẩm

Xe quét đẩy tay KM 70/30 C Anniversary Edition là giải pháp hiệu quả và hiệu suất cao giúp làm sạch các bề mặt cứng trong nhà và ngoài trời. Chổi chính, chổi bên và hệ thống hút sử dụng pin ắcquy giúp tăng đáng kể sự thoải mái khi làm việc: người dùng có thể quét các góc và khu vực khó tiếp cận một cách dễ dàng với lực ít hơn đáng kể. Bộ lọc xếp phẳng với lực hút chủ động giúp giảm bụi phát sinh ngay cả khi loại bỏ lượng lớn bụi mịn và giữ cho môi trường làm việc sạch sẽ. Chổi chính có thể được điều chỉnh với 6 cấp lực giúp tăng hiệu suất làm sạch cho các bề mặt khác nhau. Kệ tiện dụng để các thiết bị bổ sung, chẳng hạn như xô và dụng cụ nhặt rác, giúp công việc dễ dàng hơn. Việc bảo trì cũng đơn giản, không cần dụng cụ để thay chổi bên và bộ lọc. Nền tảng pin Karcher Battery Power+ 36 V cung cấp đủ năng lượng trong mọi tình huống. Pin có thể thay thế và được tháo rời dễ dàng. Pin và bộ sạc pin không nằm trong phạm vi giao hàng. Trọn bộ phụ kiện bao gồm: một dụng cụ nhặt rác và túi đựng phụ kiện.

Tính năng của Xe quét và máy quét hút đẩy tay Karcher KM 70/30 C Bp Anniversary Edition

Pin lithium-ion có thể thay thế

Xe quét và máy quét hút đẩy tay Karcher KM 70/30 C Bp Anniversary Edition – Pin lithium-ion có thể thay thế
  • Thời gian chạy của pin có thể được lựa chọn theo khu vực cần vệ sinh.
  • Sạc nhanh và sạc trung gian để có thời gian hoạt động dài hơn và năng suất cao hơn.
  • Hiển thị thời gian chạy của pin còn lại khi quét.

Bộ lọc xếp phẳng có lực hút chủ động

Xe quét và máy quét hút đẩy tay Karcher KM 70/30 C Bp Anniversary Edition – Bộ lọc xếp phẳng có lực hút chủ động
  • Giảm lượng bụi tạo ra và mang lại môi trường làm việc sạch sẽ.
  • Thay thế màng lọc không cần dụng cụ.
  • Hệ thống làm sạch bộ lọc thủ công đảm bảo kết quả quét tốt, ngay cả với bụi mịn.

Khu vực lưu trữ tiện dụng

Xe quét và máy quét hút đẩy tay Karcher KM 70/30 C Bp Anniversary Edition – Khu vực lưu trữ tiện dụng
  • Các dụng cụ làm sạch có thể được mang theo trên máy.
  • Tăng hiệu quả và tiết kiệm công sức cho bạn.
  • Có thể thu gom và xử lý bụi bẩn thô một cách dễ dàng.

Tay cầm đẩy có thể xoay và điều chỉnh theo ba vị trí

  • Tay đẩy có thể gấp được để tiết kiệm không gian chứa
  • Có thể điều chỉnh theo chiều cao khác nhau của người dùng.

Thông số kỹ thuật Xe quét và máy quét hút đẩy tay Karcher KM 70/30 C Bp Anniversary Edition

Mã sản phẩm1.517-200.0
Nền tảng pinNền tảng pin 36V
Loại truyền độngthủ công
Hiệu suất diện tích tối đa3920 m²/h
Bề rộng vận hành480 mm
Bề rộng vận hành với một chổi biên700 mm
Bề rộng vận hành với hai chổi biên980 mm
Dung tích bình chứa gộp/thuần45 – 20 l
Diẹn tích màng lọc0.6 m²
Loại pinPin có thể thay thế
Điện áp36 V
Số lượng pin cần thiết1
Thời gian hoạt động mỗi lần sạc pinTối đa 2 Tối đa 1.6 h
Màu sắcĐen
Trọng lượng (với các phụ kiện)34.5 Kg
Trọng lượng bao gồm bao bì41.232 Kg

Phụ kiện đi kèm

  • Màng lọc bụi mịn
  • Túi phụ kiện SC 1

Trang bị

  • Bộ truyền động chổi quét điện
  • Con lăn chổi chính có thể điều chỉnh
  • Hệ thống vệ sịnh màng lọc thủ công
  • Tay đẩy gập xuống
  • Nguyên lý đá rác
  • Hút
  • Sử dụng ngoài trời
  • Sử dụng trong nhà
  • Bàn chải biên có thể điều chỉnh vô cấp
  • Tay cầm xách

Ứng dụng

  • Để làm sạch các sảnh sản xuất, nhà kho và sảnh hậu cần, cũng như các khu vực chất hàng
  • Để làm sạch bãi đậu xe và trạm dịch vụ
  • Để làm sạch các khu vực như sân trường và trong môi trường thành phố
  • Cũng lý tưởng cho các hội thảo nhỏ hơn và trong nông nghiệp

Thông số và tính năng theo tài liệu của hãng Karcher.

Sản phẩm cùng nhóm

Hàng chính hãngNguồn gốc rõ ràng, đủ chứng từ
Giao hàng nhanhNội thành TP.HCM và toàn quốc
Báo giá rõ ràngXuất hóa đơn VAT đầy đủ
Kỹ thuật đảm bảoTư vấn chọn máy đúng nhu cầu
Gọi ngayZaloGiỏ hàng