3RTECH – THIẾT BỊ LÀM SẠCH KARCHER, XUẤT VAT, GIAO TOÀN QUỐCHỗ trợ 8:00–17:30, Thứ 2–Thứ 7
Hotline mua hàng0933 960 585
Pin Power+ 18/30 2.445-042.0

Pin Power+ 18/30

Giá: Liên Hệ

Với Công nghệ thời gian thực thông qua màn hình LCD: Nguồn Pin rất mạnh Power+ lithium-ion 18 V. Thời gian chạy lâu nhờ dung lượng 3.0 Ah. Với giám sát điện áp và bảo vệ IPX5.

  • Hàng chính hãng, đủ chứng từ
  • Xuất hóa đơn VAT
  • Giao hàng toàn quốc

Mô tả sản phẩm

Được phát triển cho thiết bị làm sạch Karcher trong nền tảng pin 18V, pin lithium-ion Battery Power+ 18V gây ấn tượng với dung lượng 3 Ah, công suất đáng kinh ngạc và phạm vi thiết bị để bảo vệ tế bào hiệu quả. Lớp vỏ chắc chắn và có khả năng chống va đập cao với lớp bảo vệ IPX5 chống lại các tia nước ngăn các tác động từ bên ngoài và nước. Bên trong, các hệ thống đáng tin cậy như quản lý nhiệt độ hiệu quả, giám sát điện áp tích hợp và bảo vệ quá dòng ngăn ngừa thiệt hại cho các phần tử do phóng điện sâu, quá áp và sinh nhiệt quá mức. Điều chỉnh nhiệt vẫn an toàn để đảm bảo luôn có sẵn nguồn điện tối đa có thể. Công nghệ thời gian thực cải tiến cho phép người dùng đọc các giá trị chính xác cho thời gian chạy còn lại, thời gian sạc và trạng thái sạc trên màn hình LCD rõ nét.

Tính năng của Pin Power+ 18/30

Công nghệ thời gian thực sáng tạo

Pin Power+ 18/30 – Công nghệ thời gian thực sáng tạo
  • Màn hình LCD tích hợp hiển thị thời gian chạy còn lại, thời gian sạc và trạng thái sạc tại mọi thời điểm.

Cực kỳ mạnh mẽ

Pin Power+ 18/30 – Cực kỳ mạnh mẽ
  • Vỏ pin của Karcher có khả năng chống sốc cực tốt.
  • Vỏ làm từ nhựa cứng cáp và chắc chắn.

Nền tảng pin 18 V Karcher Battery Power

Pin Power+ 18/30 – Nền tảng pin 18 V Karcher Battery Power
  • Để sử dụng cho tất cả các thiết bị nền tảng pin 18 V Karcher Battery Power.
  • Để sử dụng cho tất cả các thiết bị nền tảng pin 18 V Karcher Battery Power+.

Tế bào lithium-ion mạnh mẽ

Pin Power+ 18/30 – Tế bào lithium-ion mạnh mẽ
  • Pin lithium-ion đảm bảo nguồn điện liên tục và ngăn chặn hiện tượng tự xả và hiệu ứng bộ nhớ.

Được xếp hạng IPX5 - được bảo vệ chống lại các tia nước từ mọi hướng

  • Bảo vệ đáng tin cậy trong các công việc sử dụng tia nước.

Sự an toàn

  • Bảo vệ quá áp và thiếu áp.
  • Bảo vệ pin khỏi quá tải, quá nhiệt và xả toàn bộ.

Thông số kỹ thuật Pin Power+ 18/30

Mã sản phẩm2.445-042.0
Nền tảng pinNền tảng pin 18V
Loại pinPin Lithium-ion
Điện áp18 V
Dung lượng3 Ah
Năng lượng54 Wh
Màu sắcMàu than
Trọng lượng0.671 Kg
Trọng lượng bao gồm bao bì0.924 Kg
Kích thước (D x R x C)133 x 88 x 50 mm

Thông số và tính năng theo tài liệu của hãng Karcher.

Sản phẩm cùng nhóm

Hàng chính hãngNguồn gốc rõ ràng, đủ chứng từ
Giao hàng nhanhNội thành TP.HCM và toàn quốc
Báo giá rõ ràngXuất hóa đơn VAT đầy đủ
Kỹ thuật đảm bảoTư vấn chọn máy đúng nhu cầu
Gọi ngayZaloGiỏ hàng