3RTECH – THIẾT BỊ LÀM SẠCH KARCHER, XUẤT VAT, GIAO TOÀN QUỐCHỗ trợ 8:00–17:30, Thứ 2–Thứ 7
Hotline mua hàng0933 960 585
Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 Power Control 1.676-100.0

Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 Power Control

Giá: 5.590.000₫
  • Màn hình hiển thị áp suất, hiệu suất làm sạch 25 m²/giờ.
  • Bình chứa chất tẩy rửa, tay cầm kéo dài, dây áp lực HD 7 m
  • Đầu phun tùy chỉnh áp lực Vario Power, đầu phun xoáy
  • Hàng chính hãng, đủ chứng từ
  • Xuất hóa đơn VAT
  • Giao hàng toàn quốc

Mô tả sản phẩm

Máy K 3 Power Control có thể điều chỉnh mức áp lực trên đầu phun và hiển thị áp lực trên súng phun, thích hợp để làm sạch xe máy và sân vườn trong gia đình. K 3 Power Control còn gây ấn tượng với tay cầm dạng ống lồng có thể mở rộng để dễ dàng kéo và cất trữ máy sau khi sử dụng. Chân đế cũng có thể được sử dụng như một tay cầm thứ hai, giúp thiết bị được nâng lên dễ dàng. Máy không có chức năng hút nước, vui lòng cấp nước trực tiếp cho máy khi vận hành. Máy không bao gồm bộ dây cấp nước. Sản xuất tại Đức.

Tính năng của Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 Power Control

Ứng dụng Home & Garden

Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 Power Control – Ứng dụng Home & Garden
  • Ứng dụng Karcher Home & Garden giúp bạn trở thành một chuyên gia làm sạch.
  • Tận dụng kiến ​​thức sâu rộng về Karcher của chúng tôi để có kết quả làm sạch hoàn hảo.
  • Dịch vụ toàn diện tiện lợi - tất cả thông tin trên thiết bị, ứng dụng và cổng Dịch vụ của chúng tôi.

Súng phun Power Control với Kết nối nhanh và đầu phun

Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 Power Control – Súng phun Power Control với Kết nối nhanh và đầu phun
  • Full control: Màn hình hiển thị các cài đặt được thực hiện.
  • Bộ chuyển đổi Quick Connect giúp dễ dàng cố định dây áp lực và các phụ kiện.

Tay cầm có thể điều chỉnh độ cao

Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 Power Control – Tay cầm có thể điều chỉnh độ cao
  • Dễ dàng kéo lên cao
  • Thu gọn để việc cất giữ được tối ưu

Giải pháp thùng chứa sạch

  • Sạch sẽ và tiện lợi - ngăn chứa chất tẩy rửa có thể được tháo rời
  • Ngăn chứa chất tẩy rửa đơn giản hóa quy trình sử dụng chất tẩy rửa
  • Chất tẩy rửa Karcher tăng hiệu quả và bảo vệ, chăm sóc bề mặt.

Thông số kỹ thuật Máy phun rửa áp lực cao Karcher K 3 Power Control

Mã sản phẩm1.676-100.0
Điện áp220 - 240 V
Tần số50 - 60 Hz
Áp lực20 - Tối đa 120 / 2 - Tối đa 12 bar / MPa
Lưu lượngTối đa 380 l/h
Diện tích làm sạch25 m²/h
Nhiệt độ nước vào tối đaTối đa 40 °C
Công suất đầu vào định mức1.6 kW
Dây điện nguồn5 m
Màu sắcVàng
Trọng lượng chưa gắn phụ kiện4.395 Kg
Trọng lượng bao gồm bao bì6.513 Kg
Kích thước (D x R x C)297 x 280 x 677 mm

Phụ kiện đi kèm

  • Súng phun: G 120 Q Power Control
  • Đầu phun tùy chỉnh áp lực
  • Đầu phun xoáy
  • Dây áp lực cao: 7 m
  • Chuôi nối G 3/4

Trang bị

  • Kết Nối Nhanh trên thiết bị
  • Ứng dụng chất tẩy rửa thông qua: Bình chứa
  • Bình phun tạo bọt có thể tháo rời
  • Tích hợp bộ lọc nước

Ứng dụng

  • Xe đạp
  • Làm sạch dụng cụ làm vườn và dụng cụ khác
  • Đồ nội thất sân vườn/sân thượng/ban công
  • Khu vực xung quanh nhà và vườn
  • Xe máy

Thông số và tính năng theo tài liệu của hãng Karcher.

Sản phẩm cùng nhóm

Hàng chính hãngNguồn gốc rõ ràng, đủ chứng từ
Giao hàng nhanhNội thành TP.HCM và toàn quốc
Báo giá rõ ràngXuất hóa đơn VAT đầy đủ
Kỹ thuật đảm bảoTư vấn chọn máy đúng nhu cầu
Gọi ngayZaloGiỏ hàng