3RTECH – THIẾT BỊ LÀM SẠCH KARCHER, XUẤT VAT, GIAO TOÀN QUỐCHỗ trợ 8:00–17:30, Thứ 2–Thứ 7
Hotline mua hàng0933 960 585
Máy lau kính cầm tay Karcher WV 5 Ultra Care 1.633-714.0

Máy lau kính cầm tay Karcher WV 5 Ultra Care

Giá: Liên Hệ
  • Máy lau kính không dây tiên tiến với lưỡi gạt silicone Xtra!Flex và khả năng làm sạch 360°.
  • Chạy bằng pin, thời gian hoạt động 45 phút, dung tích bình chứa 150ml, 3 đèn LED
  • Bình xịt dự phòng, khăn lau, 20 ml dung dịch lau kính, bộ nguồn, cáp sạc
  • Hàng chính hãng, đủ chứng từ
  • Xuất hóa đơn VAT
  • Giao hàng toàn quốc

Mô tả sản phẩm

Với thời gian vận hành lên tới 45 phút, máy lau kính WV 5 Ultra Care từ Karcher, thương hiệu tiên phong sáng chế ra máy lau kính. Cho phép làm sạch hiệu quả bề mặt phẳng lên đến 135 m² khắp nhà. Dù là cửa sổ, gương, gạch men hay hơi nước ngưng tụ, WV 5 Ultra Care luôn đảm bảo độ sáng bóng không tì vết, không gây rò rỉ nước khó chịu ngay cả khi nghiêng, nằm ngang hay làm sạch trên cao nhờ công nghệ 360° Comfort!Clean. Lưỡi hút silicone Xtra!Flex® linh hoạt kết hợp cùng công nghệ cải tiến giúp làm sạch tối ưu đến tận mép và sàn nhà. So với các phương pháp truyền thống, việc làm sạch bằng WV 5 Ultra Care nhanh hơn gấp ba lần nhờ sự kết hợp giữa bình xịt đi kèm khăn lau microfiber và chức năng hút. Thiết kế thanh lịch mang lại cảm giác cầm nắm đặc biệt thoải mái và thuận tiện. Khoang chứa nước bẩn có thể được đổ bỏ một cách dễ dàng và hợp vệ sinh. Ngoài ra, màn hình hiển thị 3 LED cung cấp thông tin chính xác về tình trạng sạc hiện tại của thiết bị và cổng sạc USB-C giúp việc nạp năng lượng trở nên nhanh chóng hơn.

Tính năng của Máy lau kính cầm tay Karcher WV 5 Ultra Care

Lưỡi gạt silicone Xtra!Flex linh hoạt

Máy lau kính cầm tay Karcher WV 5 Ultra Care – Lưỡi gạt silicone Xtra!Flex linh hoạt
  • Lưỡi gạt silicone Xtra!Flex với công nghệ tiên tiến giúp việc làm sạch linh hoạt hơn – lý tưởng để làm sạch sát mép cửa và sát sàn.

Khăn lau 360° Comfort!Clean

Máy lau kính cầm tay Karcher WV 5 Ultra Care – Khăn lau 360° Comfort!Clean
  • Máy lau kính cho phép làm sạch tiện lợi theo mọi hướng – ngay cả ở góc nghiêng, chiều ngang hoặc trên cao.

Sạc USB-C để thuận tiện hơn

Máy lau kính cầm tay Karcher WV 5 Ultra Care – Sạc USB-C để thuận tiện hơn

Đổ nước bẩn dễ dàng và vệ sinh

  • Làm sạch bình chứa nhanh chóng và đơn giản mà không tiếp xúc với nước bẩn.

Đầu hút có thể thay thế

  • Lựa chọn đầu hút lớn hoặc nhỏ tùy theo kích thước bề mặt cần làm sạch.

Ứng dụng đa dạng

  • Máy lau kính dễ dàng làm sạch cửa sổ, gương, gạch và các bề mặt nhẵn khác, thậm chí còn loại bỏ cả hơi nước ngưng tụ!

Đèn LED hiển thị thời lượng hoạt động

  • Màn hình 3 đèn LED tích hợp hiển thị mức pin hiện tại.

Thời gian làm sạch nhanh hơn gấp 3 lần

  • Tiết kiệm gấp 3 lần thời gian làm sạch so với các phương pháp thông thường

Cơ chế hút nước bằng điện

  • Những vệt nước và giọt nước nhỏ giọt khó chịu chỉ là chuyện của quá khứ. Trả lại bề mặt nhẵn mịn, sạch bóng.

Pin lithium-ion có thể thay thế

  • Cho phép thời gian hoạt động liên tục lên đến 45 phút.
  • Thay thế pin nhanh chóng khi cần bảo trì, giúp kéo dài tối đa tuổi thọ sản phẩm.

Thông số kỹ thuật Máy lau kính cầm tay Karcher WV 5 Ultra Care

Mã sản phẩm1.633-714.0
Bề rộng vận hành của bàn hút280 mm
Dung tích bình chứa nước thải tối đa150 ml
Thời gian pin vận hành45 min
Thời gian sạc pin345 min
Loại pinPin Lithium-ion
Hiệu suất mỗi lần sạc pinkhoảng 135 m²
Số pha1 Ph
Điện áp100 - 240 V
Tần số50 - 60 Hz
Màu sắcTrắng
Trọng lượng bao gồm ắc-quy0.72 Kg
Trọng lượng bao gồm bao bì1.208 Kg
Kích thước (D x R x C)133 x 281 x 312 mm

Phụ kiện đi kèm

  • Phụ kiện sạc: Bộ nguồn và cáp sạc (Mỗi loại 01 chiếc).
  • Bình phun
  • Chất tẩy rửa: 20 ml

Ứng dụng

  • Bề mặt phẳng
  • Dành cho bề mặt cửa sổ và bề mặt kính
  • Kính
  • Gạch ốp tường
  • Bồn tắm
  • Dành cho nhà bếp
  • Hơi nước ngưng tụ
  • Hệ thống điện mặt trời / trạm điện ban công

Thông số và tính năng theo tài liệu của hãng Karcher.

Sản phẩm cùng nhóm

Hàng chính hãngNguồn gốc rõ ràng, đủ chứng từ
Giao hàng nhanhNội thành TP.HCM và toàn quốc
Báo giá rõ ràngXuất hóa đơn VAT đầy đủ
Kỹ thuật đảm bảoTư vấn chọn máy đúng nhu cầu
Gọi ngayZaloGiỏ hàng